Bàn đông 1 cánh có vách chắn Coldline TA09/1BJR-710
Thiết bị tiêu chuẩn: 4 slide EN60x40
Điều khiển: Điện tử, hiển thị ngang với bảng điều khiển
Cửa: 1 cửa, tự đóng, đảo chiều với góc dừng 105°
Miếng đệm cửa: Từ tính, ba buồng và có thể thay thế dễ dàng
Cách nhiệt: dày 60 mm - không chứa CFC/HCFC
Hoàn thiện ngoại thất/nội thất: Ngoại thất và mặt sau bằng thép không gỉ AISI 304.
Đế bằng thép colaminated.
Các góc bên trong: Được làm tròn để dễ dàng vệ sinh và đảm bảo tối đa vệ sinh
Tay cầm: Thép không gỉ AISI 304, dày 2 mm
Giá đỡ và cầu trượt: Thép không gỉ AISI 304
Chân: Thép không gỉ AISI 304 có thể điều chỉnh h 100/150 mm
Cosmo: Có xu hướng kết nối Cosmo Hub
Thông số kĩ thuật bàn đông 1 cánh có vách chắn Coldline TA09/1BJR-710
Tổng công suất: 171 lít
Phạm vi nhiệt độ: -15°-22°C
Bộ phận làm lạnh: từ xa
Khí làm mát: R452a
Rã đông: Điện
Chiều cao cơ thể: 710 mm
Van: Tiêu chuẩn được cung cấp với điện từ
Kích thước: 755×800×950 mm
Kích thước đóng gói: 990×900×998 mm
Tổng trọng lượng: 85 Kg
Điện áp: 220-240V - 50-60 Hz
Tổng công suất: 765 W
Dòng điện hấp thụ: 3,5 A
Công suất làm lạnh: 540 W*