•  ban dong 1 canh coldline tp09/1b-490 hinh 1
  •  ban dong 1 canh coldline tp09/1b-490 hinh 2
Bàn đông 1 cánh Coldline TP09/1B-490
0
Mã sản phẩm: TP09/1B-490
    09022263590902226359Nguyên Khôi
  • Trang bị tiêu chuẩn: 1 cầu trượt, 1 kệ GN1/1 bọc nhựa
  • Điều khiển: Điện tử, hiển thị ngang với bảng điều khiển
  • Cửa: 1 cửa, tự đóng, đảo chiều với góc dừng 105°
  • Miếng đệm cửa: Từ tính, ba buồng và có thể thay thế dễ dàng
  • Cách nhiệt: dày 60 mm - không chứa CFC/HCFC
  • Hoàn thiện ngoại thất/nội thất: Ngoại thất và mặt sau bằng thép không gỉ AISI 304.
  • Đế bằng thép colaminated.
  • Các góc bên trong: Được làm tròn để dễ dàng vệ sinh và đảm bảo tối đa vệ sinh
  • Tay cầm: Thép không gỉ AISI 304, dày 2 mm
  • Giá đỡ và cầu trượt: Thép không gỉ AISI 304
  • Chân: Thép không gỉ AISI 304 có thể điều chỉnh h 100/150 mm
  • Cosmo: Có xu hướng kết nối Cosmo Hub
Thông số kĩ thuật bàn đông 1 cánh Coldline TP09/1B-490
    Tổng công suất: 76 lít
    Phạm vi nhiệt độ: -15°-22°C
    Bộ phận làm lạnh: Plug-in
    Lớp năng lượng: C
    Chỉ số hiệu quả năng lượng: 35,6
    Tiêu thụ hàng năm: 956 kW/h hàng năm
    Tiêu thụ 24h: 2.619 kW/h/24h
    Lớp khí hậu: 5
    Khí làm mát: R290
    Rã đông: Khí nóng
    Chiều cao cơ thể: 490 mm
    Van: Tiêu chuẩn được cung cấp với điện từ
    Kích thước: 820×700×630 mm
    Kích thước đóng gói: 915×800×998 mm
    Tổng trọng lượng: 90 Kg
    Điện áp: 220-240V - 50 Hz
    Tổng công suất: 525 W
    Dòng điện hấp thụ: 2,4 A
    Công suất làm lạnh: 356 W*