Bàn đông 1 cánh Coldline TP09/1BR-490
- Trang bị tiêu chuẩn: 1 cầu trượt, 1 kệ GN1/1 bọc nhựa
- Điều khiển: Điện tử, hiển thị ngang với bảng điều khiển
- Cửa: 1 cửa, tự đóng, đảo chiều với góc dừng 105°
- Miếng đệm cửa: Từ tính, ba buồng và có thể thay thế dễ dàng
- Cách nhiệt: dày 60 mm - không chứa CFC/HCFC
- Hoàn thiện ngoại thất/nội thất: Ngoại thất và mặt sau bằng thép không gỉ AISI 304.
- Đế bằng thép colaminated.
- Các góc bên trong: Được làm tròn để dễ dàng vệ sinh và đảm bảo tối đa vệ sinh
- Tay cầm: Thép không gỉ AISI 304, dày 2 mm
- Giá đỡ và cầu trượt: Thép không gỉ AISI 304
- Chân: Thép không gỉ AISI 304 có thể điều chỉnh h 100/150 mm
- Cosmo: Có xu hướng kết nối Cosmo Hub
Thông số kĩ thuật bàn đông 1 cánh Coldline TP09/1BR-490
Tổng công suất: 76 lít
Phạm vi nhiệt độ: -15°-22°C
Bộ phận làm lạnh: từ xa
Khí làm mát: R452a
Rã đông: Điện
Chiều cao cơ thể: 490 mm
Van: Tiêu chuẩn được cung cấp với điện từ
Kích thước: 680×700×630 mm
Kích thước đóng gói: 915×800×998 mm
Tổng trọng lượng: 50 Kg
Điện áp: 220-240V - 50-60 Hz
Tổng công suất: 765 W
Dòng điện hấp thụ: 3,5 A
Công suất làm lạnh: 540 W