• ban dong 1 canh well-kool sff900/750l1 hinh 1
  • ban dong 1 canh well-kool sff900/750l1 hinh 2
Bàn đông 1 cánh Well-Kool SFF900/750L1
0
Mã sản phẩm: SFF900/750L1
    09022263590902226359Nguyên Khôi
ban dong 1 canh well-kool sff900/750l1 hinh 0
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước: Chiều dài 900 mm, chiều sâu 750 mm. Kích thước này giúp tiết kiệm không gian trong bếp nhưng vẫn đủ để lưu trữ một lượng thực phẩm nhất định.
- Kích thước nhỏ gọn giúp dễ dàng bố trí trong không gian bếp mà không chiếm quá nhiều diện tích.
- Tự động rã đông và tự động bốc hơi nước ngưng tụ.
- Có thể thay thế miếng đệm từ tính mà không cần bất kỳ công cụ nào
- Bộ phận làm nóng ẩn trong khung cửa để loại bỏ bất kỳ sự ngưng tụ nào.
Thông số kỹ thuật
- Model: SFF900/750L1
- Thương hiệu: Well-Kool
- Kích thước: 900 x 750 x 800 mm
- Nguồn điện: 220V / 50Hz / 1P