•  ban dong 2 canh coldline tp12/1b-490 hinh 1
  •  ban dong 2 canh coldline tp12/1b-490 hinh 2
Bàn đông 2 cánh Coldline TP12/1B-490
0
Mã sản phẩm: TP12/1B-490
    09022263590902226359Nguyên Khôi
  • Thiết bị tiêu chuẩn: 2 cầu trượt, 2 kệ GN1/1 bọc nhựa
  • Điều khiển: Điện tử, hiển thị ngang với bảng điều khiển
  • Cửa: 2 cửa, tự đóng, đảo chiều với góc dừng 105°
  • Miếng đệm cửa: Từ tính, ba buồng và có thể thay thế dễ dàng
  • Cách nhiệt: dày 60 mm - không chứa CFC/HCFC
  • Hoàn thiện ngoại thất/nội thất: Ngoại thất và mặt sau bằng thép không gỉ AISI 304.
  • Đế bằng thép colaminated.
  • Các góc bên trong: Được làm tròn để dễ dàng vệ sinh và đảm bảo tối đa vệ sinh
  • Tay cầm: Thép không gỉ AISI 304, dày 2 mm
  • Giá đỡ và cầu trượt: Thép không gỉ AISI 304
  • Chân: Thép không gỉ AISI 304 có thể điều chỉnh h 100/150 mm
Thông số kĩ thuật bàn đông 2 cánh Coldline TP12/1B-490
Tổng công suất: 177 lít
Phạm vi nhiệt độ: -15°-22°C
Bộ phận làm lạnh: Plug-in
Lớp năng lượng :d
Chỉ số hiệu quả năng lượng: 51,3
Tiêu thụ hàng năm: 1535 kW/h hàng năm
Tiêu thụ 24h: 4.205 kW/h/24h
Lớp khí hậu: 5
Khí làm mát: R290
Rã đông: Khí nóng
Chiều cao cơ thể: 490 mm
Van: Tiêu chuẩn được cung cấp với điện từ
Kích thước: 1200×700×630 mm
Kích thước đóng gói: 1395×800×998 mm
Tổng trọng lượng: 125 Kg
Điện áp: 220-240V - 50 Hz
Tổng công suất: 850 W
Dòng điện hấp thụ: 3,9 A
Công suất làm lạnh: 569 W*