•  ban dong 2 canh coldline tp12/1br-490 hinh 1
  •  ban dong 2 canh coldline tp12/1br-490 hinh 2
Bàn đông 2 cánh Coldline TP12/1BR-490
0
Mã sản phẩm: TP12/1BR-490
    09022263590902226359Nguyên Khôi
  • Thiết bị tiêu chuẩn: 2 cầu trượt, 2 kệ GN1/1 bọc nhựa
  • Điều khiển: Điện tử, hiển thị ngang với bảng điều khiển
  • Cửa: 2 cửa, tự đóng, đảo chiều với góc dừng 105°
  • Miếng đệm cửa: Từ tính, ba buồng và có thể thay thế dễ dàng
  • Cách nhiệt: dày 60 mm - không chứa CFC/HCFC
  • Tay cầm: Thép không gỉ AISI 304, dày 2 mm
  • Giá đỡ và cầu trượt: Thép không gỉ AISI 304
  • Chân: Thép không gỉ AISI 304 có thể điều chỉnh h 100/150 mm
  • Cosmo: Có xu hướng kết nối Cosmo Hub
Thông số kĩ thuật bàn đông 2 cánh Coldline TP12/1BR-490
Tổng công suất: 177 lít
Phạm vi nhiệt độ: -15°-22°C
Bộ phận làm lạnh: từ xa
Khí làm mát: R452a
Rã đông: Điện
Chiều cao cơ thể: 490 mm
Van: Tiêu chuẩn được cung cấp với điện từ
Kích thước: 1200×700×630 mm
Kích thước đóng gói: 1395×800×998 mm
Tổng trọng lượng: 85 Kg
Điện áp: 220-240V - 50-60 Hz
Tổng công suất: 920 W
Dòng điện hấp thụ: 4,2 A
Công suất làm lạnh: 540 W*