Bàn đông 2 cánh Well-Kool SFF1200/600L2
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước: Chiều dài 1200 mm, chiều sâu 600 mm. Kích thước này giúp tiết kiệm không gian trong bếp nhưng vẫn đủ để lưu trữ một lượng thực phẩm đáng kể.
- Tự động rã đông và tự động bốc hơi nước ngưng tụ.
- Có thể thay thế miếng đệm từ tính mà không cần bất kỳ công cụ nào
- Bộ phận làm nóng ẩn trong khung cửa để loại bỏ bất kỳ sự ngưng tụ nào.
Thông số kỹ thuật
- Model: SFF1200/600L2
- Thương hiệu: Well-Kool
- Kích thước: 1200 x 600 x 800 mm
- Nguồn điện: 220V / 50Hz / 1P