• ban dong 2 canh well-kool sff1500/600l2 hinh 1
Bàn đông 2 cánh Well-Kool SFF1500/600L2
0
Mã sản phẩm: SFF1500/600L2
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước: Chiều dài 1500 mm, chiều sâu 600 mm. Thiết kế này giúp tối ưu hóa không gian trong bếp nhưng vẫn cung cấp khả năng lưu trữ đáng kể.
- Tự động rã đông và tự động bốc hơi nước ngưng tụ.
- Có thể thay thế miếng đệm từ tính mà không cần bất kỳ công cụ nào
- Bộ phận làm nóng ẩn trong khung cửa để loại bỏ bất kỳ sự ngưng tụ nào.
Thông số kỹ thuật
- Model: SFF1500/600L2
- Thương hiệu: Well-Kool
- Kích thước: 1500 x 600 x 800 mm
- Nguồn điện: 220V / 50Hz / 1P