• ban dong 3 canh well-kool sff1800/600l3 hinh 1
Bàn đông 3 cánh Well-Kool SFF1800/600L3
0
Mã sản phẩm: SFF1800/600L3
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước: Chiều dài 1800 mm, chiều sâu 600 mm. Kích thước này giúp tối ưu hóa không gian lưu trữ, phù hợp cho nhiều loại hình bếp.
- Tự động rã đông và tự động bốc hơi nước ngưng tụ.
- Có thể thay thế miếng đệm từ tính mà không cần bất kỳ công cụ nào
- Bộ phận làm nóng ẩn trong khung cửa để loại bỏ bất kỳ sự ngưng tụ nào.
Thông số kỹ thuật
- Model: SFF1800/600L3
- Thương hiệu: Well-Kool
- Kích thước: 1800 x 600 x 800 mm
- Nguồn điện: 220V / 50Hz / 1P