• ban dong 3 canh well-kool sff1800/750l3 hinh 1
Bàn đông 3 cánh Well-Kool SFF1800/750L3
0
Mã sản phẩm: SFF1800/750L3
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước: Chiều dài 1800 mm, chiều sâu 750 mm. Kích thước này cung cấp không gian lưu trữ lớn mà không chiếm quá nhiều diện tích trong bếp.
Thông số kỹ thuật
- Model: SFF1800/750L3
- Thương hiệu: Well-Kool
- Kích thước: 1800 x 750 x 800 mm
- Nguồn điện: 220V / 50Hz / 1P