Bàn đông 3 cánh Well-Kool SFF1800L3
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước: Chiều dài 1800 mm, chiều sâu 760 mm. Kích thước này cung cấp không gian lưu trữ rộng rãi, phù hợp cho việc bảo quản nhiều loại thực phẩm.
- Tự động rã đông và tự động bốc hơi nước ngưng tụ.
- Có thể thay thế miếng đệm từ tính mà không cần bất kỳ công cụ nào
- Bộ phận làm nóng ẩn trong khung cửa để loại bỏ bất kỳ sự ngưng tụ nào.
Thông số kỹ thuật
- Model: SFF1800L3
- Thương hiệu: Well-Kool
- Kích thước: 1800 x 760 x 800 mm
- Nguồn điện: 220V / 50Hz / 1P