•  ban dong 4 canh coldline tp21/1b-490 hinh 1
  •  ban dong 4 canh coldline tp21/1b-490 hinh 2
Bàn đông 4 cánh Coldline TP21/1B-490
0
Mã sản phẩm: TP21/1B-490
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Bàn đông 4 cánh Coldline TP21/1
  • Thiết bị tiêu chuẩn: 4 cầu trượt, 4 kệ GN1/1 bọc nhựa
  • Điều khiển: Điện tử, hiển thị ngang với bảng điều khiển
  • Cửa: 4 cửa, tự đóng, đảo chiều với góc dừng 105°
  • Miếng đệm cửa: Từ tính, ba buồng và có thể thay thế dễ dàng
  • Cách nhiệt: dày 60 mm - không chứa CFC/HCFC
  • Hoàn thiện ngoại thất/nội thất: Ngoại thất và mặt sau bằng thép không gỉ AISI 304.
  • Đế bằng thép colaminated.
  • Các góc bên trong: Được làm tròn để dễ dàng vệ sinh và đảm bảo tối đavệ sinh
  • Tay cầm: Thép không gỉ AISI 304, dày 2 mm
  • Giá đỡ và cầu trượt: Thép không gỉ AISI 304
  • Chân: Thép không gỉ AISI 304 có thể điều chỉnh h 100/150 mm
  • Cosmo: Có xu hướng kết nối Cosmo Hub
Thông số kĩ thuật bàn đông 4 cánh Coldline TP21/1
Tổng công suất: 380 lít
Phạm vi nhiệt độ: -15°-22°C
Bộ phận làm lạnh: Plug-in
Lớp năng lượng: E
Chỉ số hiệu quả năng lượng: 75,5
Tiêu thụ hàng năm: 2725 kW/h hàng năm
Tiêu thụ 24h: 7.466 kW/h/24h
Lớp khí hậu: 5
Khí làm mát: R290
Rã đông: Khí nóng
Chiều cao cơ thể: 490 mm
Van: Tiêu chuẩn được cung cấp với điện từ
Kích thước: 2260×700×630 mm
Kích thước đóng gói: 2355×800×998 mm
Tổng trọng lượng: 200 Kg
Điện áp: 220-240V - 50 Hz
Tổng công suất: 850 W
Dòng điện hấp thụ: 3,9 A
Công suất làm lạnh: 569 W*