• ban mat 2 canh inox lassele lnrt-2c-1200 hinh 1
  • ban mat 2 canh inox lassele lnrt-2c-1200 hinh 2
Bàn mát 2 cánh inox Lassele LNRT-2C-1200
0
Mã sản phẩm: LNRT-2C-1200
    09022263590902226359Nguyên Khôi
- Bên trong và bên ngoài bằng thép không gỉ
- Chân 5”
- Kệ có thể điều chỉnh
- Hệ thống kiểm soát nhiệt độ kỹ thuật số
- Máy nén gắn bên, 1/4 HP (115V 60Hz), 1/5 HP (220~240V 50Hz), 1/3 HP (220~240V 60Hz)
- Hệ thống xả đông tự động
- Bộ bay hơi có thể tháo rời
- Nắp bên có thể tháo rời
- Thông gió phía sau
- Ống dẫn nước nóng tiết kiệm năng lượng
- Lớp cách nhiệt polyurethane mật độ cao
ban mat 2 canh inox lassele lnrt-2c-1200 hinh 0
Thông số kỹ thuật
- Model: LNRT-2C-1200
- Thương hiệu: Lassele
- Xuất xứ: Hàn Quốc
- Dung tích: 300L
- Kích thước: (W x D x H): 1200 x 750 x 850 mm
- Phạm vi nhiệt độ: 0 ~ 7°C
- Số chân đế: 4
- Số kệ: 2
- Cửa: 2 cửa xoay
- Tần số điện áp: 115V/60Hz, 220~240V/50 & 60Hz
- Đầu vào định mức:
    + A/W, 115V 60Hz: 3.0A/250W
    + A/W, 220~240V 50Hz: 1,1A / 200W
    + A/W, 220~240V 60Hz: 1,1A / 200W