• ban mat 2 canh kinh lassele lgrt-2b-1200 1m2 hinh 1
  • ban mat 2 canh kinh lassele lgrt-2b-1200 1m2 hinh 2
Bàn mát 2 cánh kính Lassele LGRT-2B-1200 1M2
Mã sản phẩm: LGRT-2B-1200
    09022263590902226359Nguyên Khôi
🔍 GIỚI THIỆU SẢN PHẨM
📐 Thông số kỹ thuật
Thông số
Chi tiết
Model
LGRT‑2B‑1200
Thương hiệu
Lassele
Dung tích
300 lít
Kích thước (DxRxC)
1200 × 700 × 850 mm
Dải nhiệt độ
0°C ~ 7°C
Công suất
200 W
Điện áp
220‑240V / 50Hz / 1 pha