• ban mat 2 ngan keo turbo air cmur-28-d2 hinh 1
Bàn mát 2 ngăn kéo Turbo Air CMUR-28-D2
0
Mã sản phẩm: CMUR-28-D2
    09022263590902226359Nguyên Khôi
❄️ BÀN MÁT INOX 2 NGĂN KÉO TURBO AIR CMUR-28-D2
Giải pháp làm mát nhỏ gọn – Đáp ứng hiệu quả mọi không gian bếp chuyên nghiệp
🔰 1. GIỚI THIỆU CHUNG
📊 2. THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT
Thông số
Chi tiết
Model
CMUR-28-D2
Loại
Bàn mát ngăn kéo – nền tảng
Vùng nhiệt độ
Lạnh (1°C ~ 8°C)
Kích thước tổng thể (DxRxC)
698mm x 762mm x 903mm
Dung tích sử dụng
184 lít
Số lượng ngăn kéo
2 ngăn kéo inox chịu lực
Chất làm lạnh
R134a (thân thiện môi trường, không chứa CFC)
Công suất máy nén
1/4 HP
Phương pháp làm lạnh
Quạt gió đối lưu
Loại cách nhiệt
PU mật độ cao / Cyclopentane (không CFC)
Điện áp - Dòng điện
220V / 50Hz / 1 pha – 2.8A
Công suất tiêu thụ
314W