• ban mat salad 2 canh firscool g-ps900/45 hinh 1
Bàn mát salad 2 cánh Firscool G-PS900/45
0
Mã sản phẩm: G-PS900/45
    09674585680967458568Quang Được
Thông số kỹ thuật Bàn mát salad 2 cánh Firscool G-PS900/45
Kích thước ngoài (W x D x H): 903 x 700 x 1090 mm
Kích thước trong (W x D x H): 830 x 595 x 456 mm
Dung tích: 286L
Nhiệt độ: +2°C ~ +8°C
Nguồn điện: 230V/50Hz
Kệ: 2 cái
Đặc trưng Bàn mát salad 2 cánh Firscool G-PS900/45
◆ Chất làm lạnh và bọt không chứa CFC.
◆ Xốp dày 45mm
◆ Thi công khung thép không gỉ AISI 304
◆ Tự động rã đông và tự động bay hơi nước ngưng tụ.
◆ Miếng đệm từ có thể được thay thế mà không cần bất kỳ dụng cụ nào.
◆ Đáy có cạnh tròn để dễ dàng vệ sinh
◆ Giá đỡ và kệ được thiết kế để chứa 1 số GN 1/1 trong kích thước chảo
◆ Chất làm lạnh HC
Tùy chọn
◆ Bánh xe
◆ Đặt ngăn kéo thay vì cửa
◆ 230V/60Hz