• ban mat salad 3 canh firscool g-ps903/45 hinh 1
Bàn mát salad 3 cánh Firscool G-PS903/45
0
Mã sản phẩm: G-PS903/45
    09674585680967458568Quang Được
Thông số kỹ thuật Bàn mát salad 3 cánh Firscool G-PS903/45
Kích thước ngoài (W x D x H): 1368 x 700 x 1090 mm
Kích thước trong (W x D x H): 1295 x 595 x 456 mm
Dung tích: 400L
Nhiệt độ: +2°C ~ +8°C
Nguồn điện: 230V/50Hz
Kệ: 3 cái
Đặc trưng Bàn mát salad 3 cánh Firscool G-PS903/45
◆ Chất làm lạnh và bọt không chứa CFC.
◆ Xốp dày 45mm
◆ Đặt ngăn kéo thay vì cửa
◆ 230V/60Hz