• ban salad 2 canh coldline tv13/1m-1/3-710 hinh 1
  • ban salad 2 canh coldline tv13/1m-1/3-710 hinh 2
Bàn salad 2 cánh Coldline TV13/1M-1/3-710
Mã sản phẩm: TV13/1M-1/3-710
    09022263590902226359Nguyên Khôi
  • Thiết bị tiêu chuẩn: 2 cầu trượt, 2 kệ GN1/1 bọc nhựa
  • Điều khiển: Điện tử, hiển thị ngang với bảng điều khiển
  • Cửa: 2 cửa, tự đóng, đảo chiều với góc dừng 105°
  • Miếng đệm cửa: Từ tính, ba buồng và có thể thay thế dễ dàng
  • Cách nhiệt: dày 60 mm - không chứa CFC/HCFC
  • Hoàn thiện ngoại thất/nội thất: Ngoại thất và mặt sau bằng thép không gỉ AISI 304.
  • Đế bằng thép colaminated.
  • Các góc bên trong: Được làm tròn để dễ dàng vệ sinh và đảm bảo tối đa vệ sinh
  • Bản lề nắp: Được làm bằng nhựa đen
  • Tay cầm: Thép không gỉ AISI 304, dày 2 mm
  • Giá đỡ và cầu trượt: Thép không gỉ AISI 304
  • Chân: Thép không gỉ AISI 304 có thể điều chỉnh h 100/150 mm
  • Cosmo: Có xu hướng kết nối Cosmo Hub
Thông số kĩ thuật bàn salad 2 cánh Coldline TV13/1M-1/3-710
Tổng công suất: 280 lít
Phạm vi nhiệt độ: -2°+8°C
Bộ phận làm lạnh: Plug-in
Khí làm mát: R290
Rã đông: Khí nóng
Chiều cao cơ thể: 710 mm
Van: Tiêu chuẩn được cung cấp với điện từ
Kích thước: 1300×700×1005 mm
Kích thước đóng gói: 1395×800×998 mm
Tổng trọng lượng: 155 Kg
Điện áp: 220-240V - 50 Hz
Tổng công suất: 250 W
Dòng điện hấp thụ: 1,15 A
Công suất làm lạnh: 406 W*