• ban salad 4 canh coldline tv21/1m-1/3-710 hinh 1
  • ban salad 4 canh coldline tv21/1m-1/3-710 hinh 2
Bàn salad 4 cánh Coldline TV21/1M-1/3-710
Mã sản phẩm: TV21/1M-1/3-710
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Thiết bị tiêu chuẩn: 4 cầu trượt, 4 kệ GN1/1 bọc nhựa
Điều khiển: Điện tử, hiển thị ngang với bảng điều khiển
Cửa: 4 cửa, tự đóng, đảo chiều với góc dừng 105°
Miếng đệm cửa: Từ tính, ba buồng và có thể thay thế dễ dàng
Cách nhiệt: dày 60 mm - không chứa CFC/HCFC
Hoàn thiện ngoại thất/nội thất: Ngoại thất và mặt sau bằng thép không gỉ AISI 304.
Đế bằng thép colaminated.
Các góc bên trong: Được làm tròn để dễ dàng vệ sinh và đảm bảo tối đa vệ sinh
Bản lề nắp: Được làm bằng nhựa đen
Tay cầm: Thép không gỉ AISI 304, dày 2 mm
Giá đỡ và cầu trượt: Thép không gỉ AISI 304
Chân: Thép không gỉ AISI 304 có thể điều chỉnh h 100/150 mm
Thông số kĩ thuật bàn salad 4 cánh Coldline TV21/1M-1/3-710
Tổng công suất: 599 lít
Phạm vi nhiệt độ: -2°+8°C
Bộ phận làm lạnh: Plug-in
Khí làm mát: R290
Rã đông: Khí nóng
Chiều cao cơ thể: 710 mm
Van: Tiêu chuẩn được cung cấp với điện từ
Kích thước: 2260×700×1005 mm
Kích thước đóng gói: 2355×800×998 mm
Tổng trọng lượng: 230 Kg
Điện áp: 220-240V - 50 Hz
Tổng công suất: 250 W
Dòng điện hấp thụ: 1,15 A
Công suất làm lạnh: 406 W*