• ban salad canh kinh turbo air ctst-1200g hinh 1
Bàn salad cánh kính Turbo Air CTST-1200G
0
Mã sản phẩm: CTST-1200G
    09022263590902226359Nguyên Khôi
🥗 TỦ SALAD CÁNH KÍNH TURBO AIR CTST-1200G
Hiện đại – Sang trọng – Tiết kiệm không gian
📌 TỔNG QUAN SẢN PHẨM
📐 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Mục
Chi tiết
Model
CTST-1200G
Kiểu tủ
Nền tảng – Tủ salad lạnh để bàn, có kính chắn trên
Kích thước
1200mm (D) x 335mm (R) x 225mm (C)
Dung tích bảo quản
1 lít
Sức chứa
5 khay GN 1/4 sâu 150mm
Nhiệt độ hoạt động
0°C ~ 7°C
Chất làm lạnh
R134a – Thân thiện môi trường, hiệu quả cao
Công suất nén
1/6 HP
Phương pháp làm lạnh
Làm mát bằng quạt (quạt đối lưu)
Cách nhiệt
Bọt PU mật độ cao / Cyclopentane / Không chứa CFC
Điện năng tiêu thụ
150W – 220V / 50Hz / 1 Pha
Dòng điện định mức
1.1 A