• ban salad canh kinh turbo air ctst-1500g hinh 1
Bàn salad cánh kính Turbo Air CTST-1500G
0
Mã sản phẩm: CTST-1500G
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Tối ưu bảo quản – Nâng tầm trưng bày – Thiết kế sang trọng cho mọi mô hình
📌 THÔNG TIN TỔNG QUÁT
Mã sản phẩm
CTST-1500G
Kiểu tủ
Nền tảng – Để bàn – Cánh kính trong suốt
Kích thước
1500 x 335 x 225 mm (Dài x Rộng x Cao)
Dung tích
Khoảng 1 lít
Sức chứa khay
7 khay GN 1/4 x sâu 150mm
Nhiệt độ hoạt động
0°C ~ 7°C
Chất làm lạnh
R134a – Hiệu suất cao, thân thiện môi trường
Công suất nén
1/6 HP
Làm lạnh
Làm mát cưỡng bức bằng quạt gió
Điều khiển
Kỹ thuật số – Màn hình hiển thị LED
Cách nhiệt
Polyurethane mật độ cao / Cyclopentane / Không CFC
Điện năng tiêu thụ
150W – 220V / 50Hz / 1 Pha
Dòng điện định mức
1.1 A