• ban salad inox turbo air ctst-1800 hinh 1
Bàn salad inox Turbo Air CTST-1800
0
Mã sản phẩm: CTST-1800
    09022263590902226359Nguyên Khôi
🥗 TỦ SALAD INOX TURBO AIR CTST-1800
Dài hơn – Chứa nhiều hơn – Phục vụ chuyên nghiệp hơn
🔷 GIỚI THIỆU CHUNG
Turbo Air CTST-1800 là phiên bản tủ salad trưng bày để bàn cao cấp với chiều dài lên tới 1800mm, lý tưởng cho các nhà hàng, buffet, quầy phục vụ nhanh, nơi cần bảo quản và trưng bày nhiều loại thực phẩm tươi như salad, topping, nước sốt hay đồ nguội.
📐 THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT
Danh mục
Thông tin
Model
CTST-1800
Kiểu tủ
Nền tảng / Tủ salad để bàn
Kích thước tổng thể
1800mm (Dài) x 335mm (Rộng) x 225mm (Cao)
Dung tích bảo quản
1 lít
Nhiệt độ bảo quản
0°C ~ 7°C
Chất làm lạnh
R134a – Hiệu suất cao, thân thiện môi trường
Máy nén
1/6 HP – Làm lạnh nhanh và êm ái
Dòng điện định mức
1.1 A
Điện áp hoạt động
220V / 50Hz / 1 pha
Công suất điện tiêu thụ
150W
Phương pháp làm lạnh
Làm lạnh bằng quạt gió
Vật liệu cách nhiệt
Bọt PU mật độ cao / Cyclopentane – không chứa CFC
Trọng lượng tịnh
35 kg
🧊 ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
1. THIẾT KẾ MỞ RỘNG – TỐI ƯU KHÔNG GIAN
Chiều dài 1800mm giúp tăng khả năng trưng bày và chứa thực phẩm, phục vụ đồng thời nhiều món hơn.
Hỗ trợ bố trí từ 8–9 khay GN 1/4 sâu 6” (không bao gồm khay), phù hợp trưng bày đa dạng salad, topping, rau củ, sốt, thịt nguội,...