Thông số kỹ thuật của Bình xịt Oshima 139X:
| MODEL | OSHIMA 139X |
| Động cơ | 139F 4 thì |
| Công suất | 1 1.6HP |
| Áp lực phun | 25 - 35 kgf/cm2 |
| Khoảng cách phun | 7m |
| Dung tíchbình nhiên liệu | 650 ml |
| Dung tích bình nước | 25 lít |
| Lưu lượng nước | 5.5 - 6l/phút |
| Trọng lượng | 11.5 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |






















