Thông số kỹ thuật Đầu bơm xịt CH 120:
| Model | CH 120 |
| Công suất | 7HP |
| Lưu lượng | 101-103 L/phút |
| Áp lực phun | 21-45kgf/cm² |
| Tốc độ | 800-1200 r.p.m |
| Trọng lượng | 30 kg |
| Piston | 115mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Model | CH 120 |
| Công suất | 7HP |
| Lưu lượng | 101-103 L/phút |
| Áp lực phun | 21-45kgf/cm² |
| Tốc độ | 800-1200 r.p.m |
| Trọng lượng | 30 kg |
| Piston | 115mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |















