Thông số kỹ thuật Đầu bơm xịt CH 26A:
| Model | CH 26A |
| Công suất | 1HP |
| Lưu lượng | 13-22 L/phút |
| Áp lực phun | 20-35 kgf/cm² |
| Tốc độ | 800-1200 r.p.m |
| Trọng lượng | 12 kg |
| Piston | 115mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Model | CH 26A |
| Công suất | 1HP |
| Lưu lượng | 13-22 L/phút |
| Áp lực phun | 20-35 kgf/cm² |
| Tốc độ | 800-1200 r.p.m |
| Trọng lượng | 12 kg |
| Piston | 115mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |















