Thông số kỹ thuật Đầu bơm xịt CH 30A:
| Model | CH 30A |
| Công suất | 2HP |
| Lưu lượng | 17-27 L/phút |
| Áp lực phun | 21-45 kgf/cm² |
| Tốc độ | 800-1200 r.p.m |
| Trọng lượng | 15 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Model | CH 30A |
| Công suất | 2HP |
| Lưu lượng | 17-27 L/phút |
| Áp lực phun | 21-45 kgf/cm² |
| Tốc độ | 800-1200 r.p.m |
| Trọng lượng | 15 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |















