Thông số kỹ thuật Đầu bơm xịt Pona 28-28A:
| Model | Pona 28-28A |
| Công suất | 1HP |
| Lưu lượng | 5.4-25 L/phút |
| Áp lực phun | 10-40 kgf/cm² |
| Tốc độ | 500-800 r.p.m |
| Trọng lượng | 10 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Model | Pona 28-28A |
| Công suất | 1HP |
| Lưu lượng | 5.4-25 L/phút |
| Áp lực phun | 10-40 kgf/cm² |
| Tốc độ | 500-800 r.p.m |
| Trọng lượng | 10 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |















