Thông số kỹ thuật Đầu bơm xịt Oshima OS
35A
| Model | OSHIMA OS 35A |
| Công suất | 1HP |
| Lưu lượng | 12-25 L/phút |
| Áp lực phun | 40-50 kgf/cm² |
| Tốc độ | 1100-1300 r.p.m |
| Trọng lượng | 10.25 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Model | OSHIMA OS 35A |
| Công suất | 1HP |
| Lưu lượng | 12-25 L/phút |
| Áp lực phun | 40-50 kgf/cm² |
| Tốc độ | 1100-1300 r.p.m |
| Trọng lượng | 10.25 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |















