Thông số kỹ thuật Đầu Xịt Oshima OS 45AS
| Model | Oshima OS45AS |
| Công suất | 2 HP |
| Lưu lượng | 25-40 lít/phút |
| Áp lực phun | 45-55 kgf/cm² |
| Tốc độ | 1100-1300 rpm |
| Trọng lượng | 13 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Model | Oshima OS45AS |
| Công suất | 2 HP |
| Lưu lượng | 25-40 lít/phút |
| Áp lực phun | 45-55 kgf/cm² |
| Tốc độ | 1100-1300 rpm |
| Trọng lượng | 13 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |















