• lo hap nuong da nang 20 khay okasu mk-87a-189 hinh 1
Lò hấp nướng đa năng 20 khay OKASU MK-87A-189
Mã sản phẩm: MK-87A-189
    09674585680967458568Quang Được
Mô tả:Lò hấp nướng đa năng 20 khay OKASU MK-87A-189
  •  Chuẩn hóa quy trình nấu ăn, bất cứ ai cũng có thể nấu ăn để hoàn thiện.
  •  Điều khiển một chạm để hấp, nướng và nướng. Giữ ẩm tự động cho dễ dàng.
  • Đối lưu nhiệt cho đồ nướng, nướng vịt và thịt lợn mọng nước.
  •  Chức năng tự làm sạch giúp loại bỏ triệt để vết dầu mỡ.
  • Chân đế bằng thép không gỉ có thể điều chỉnh để đảm bảo lò đứng vững trên sàn
Thông số kĩ thuật:Lò hấp nướng đa năng 20 khay OKASU MK-87A-189
Product name
Model
Overall dimensions (MM) Electrical paramenters
Combi Steam Oven(6*1/1GN)
MK 87A 80
870*770*800 380V,3N,50Hz 10kW
Combi Steam Oven(10*1/1GN)
MK-87A-105
870*770*1050 380V,3N,50Hz 10kW
Combi Steam Oven(20*1/1GN)
MK-87A-189
870*770*1890 380V,3N,50Hz 10kW