• lo nuong 3 tang 6 khay berjaya bjy-g180-3bd dung gas hinh 1
  • lo nuong 3 tang 6 khay berjaya bjy-g180-3bd dung gas hinh 2
Lò nướng 3 tầng 6 khay Berjaya BJY-G180-3BD dùng gas
Mã sản phẩm: BJY-G180- 3BD
    09022263590902226359Nguyên Khôi
📌 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số
Chi tiết
Model
BJY-G180-3BD
Thương hiệu
Berjaya (Malaysia)
Loại điều khiển
Số tầng / khay nướng
3 tầng / 6 khay
Công suất nướng
60 kg/giờ
Tải nhiệt
180 MJ/h
Áp suất gas
2.8 kPa
Lượng gas tiêu thụ
0.9 kg/h
Nhiệt độ điều chỉnh
20°C ~ 300°C
Nguồn điện
220-240V / 1P / 50Hz – 180W
(chỉ cấp cho bảng điều khiển)
Kích thước lò (DxRxC)
1340 x 900 x 1800 mm
Kích thước khoang nướng (DxRxC)
890 x 690 x 200 mm