Thông Số Kỹ Thuật
| MODEL | OSHIMA GX35 |
| Công suất | 1 KW |
| Tốc độ | 6500 vòng/ phút |
| Dung tích | 35.8cc |
| Đường kính xilanh | 39mm |
| Bình xăng con | màng bơm |
| Bình xăng lớn | nằm dưới |
| Nhiên liệu | xăng |
| Trọng lượng | 7.5 kg |
| Loại cần | cần xoay 28mm 9 khía |
| Màu sắc | đỏ đen |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |



















