•  may dan li xi day trong hp-250plus hinh 1
Máy dán lì xì đáy trong HP-250PLUS
0
Mã sản phẩm: HP-250PLUS
    09022263590902226359Nguyên Khôi
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
Thông số
Model
HP-250PLUS
Định lượng giấy
50 – 200 g/m²
Tốc độ sản xuất
5.000 – 22.000 chiếc/giờ
Kích thước phong bì tối đa
120 × 250 mm
Kích thước phong bì tối thiểu
30 × 50 mm
Tổng công suất
4.5 kW
Trọng lượng máy
1300 kg
Kích thước máy
1900 × 900 × 1500 mm