| Nguồn điện | AC 220V/50Hz |
| Công suất | 2KW |
| Chiều dài túi | 50-140mm |
| Chiều rộng túi | 25-80mm |
| Phạm vi định lượng | 1-15ml |
| Chất liệu túi | túi giấy/PE, Polyester/màng nhôm/PE, nilon/PE/giấy lọc trà,… |
| Kích thước máy | 1930x750x1800mm |
| Trọng lượng máy | 320kg |
| Nguồn điện | AC 220V/50Hz |
| Công suất | 2KW |
| Chiều dài túi | 50-140mm |
| Chiều rộng túi | 25-80mm |
| Phạm vi định lượng | 1-15ml |
| Chất liệu túi | túi giấy/PE, Polyester/màng nhôm/PE, nilon/PE/giấy lọc trà,… |
| Kích thước máy | 1930x750x1800mm |
| Trọng lượng máy | 320kg |
