| Nguồn điện | AC 220V/50Hz |
| Công suất | 1.6KW |
| Chiều dài túi | 50-150mm |
| Chiều rộng túi | 40-150mm |
| Độ rộng màng túi | 100-320mm |
| Phạm vi định lượng | 50-550ml |
| Tốc độ đóng gói | 2000-2200 sản phẩm/giờ |
| Kích thước máy | 880x760x1750mm |
| Trọng lượng máy | 275kg |
| Nguồn điện | AC 220V/50Hz |
| Công suất | 1.6KW |
| Chiều dài túi | 50-150mm |
| Chiều rộng túi | 40-150mm |
| Độ rộng màng túi | 100-320mm |
| Phạm vi định lượng | 50-550ml |
| Tốc độ đóng gói | 2000-2200 sản phẩm/giờ |
| Kích thước máy | 880x760x1750mm |
| Trọng lượng máy | 275kg |
