Thông số kỹ thuật
| Model | ZX7-250E (Z29603) |
| Dòng vào đầu vào | 24A |
| Công suất đầu vào | 6.5KVA |
| Dòng hàn | 20-200A |
| Đường kính que hàn | 3.2-4.0 mm |
| Hiệu suất | 60% |
| Lớp cách nhiệt | H |
| Cấp bảo vệ | IP21 |
| Trọng lượng | 9kg |
Thông số kỹ thuật
| Model | ZX7-250E (Z29603) |
| Dòng vào đầu vào | 24A |
| Công suất đầu vào | 6.5KVA |
| Dòng hàn | 20-200A |
| Đường kính que hàn | 3.2-4.0 mm |
| Hiệu suất | 60% |
| Lớp cách nhiệt | H |
| Cấp bảo vệ | IP21 |
| Trọng lượng | 9kg |
