Thông số kỹ thuật
| Model | ZX7 400 |
| Điện áp vào | 3 pha 380V |
| Dòng định mức | 23A |
| Công suất | 15KVA |
| Điện áp không tải | 70V |
| Điện áp ra | 350A / 34V |
| Dòng hàn | 30A ~ 350A |
| Hệ số công suất | 0.93 |
| Cấp bảo vệ | IP21S |
| Cấp cách điện | F |
| Trọng lượng | 27.5kg |
| Kích thước | 587 x 359 x 523mm |























