• may lam da grand woosung wsim-050a hinh 1
  • may lam da grand woosung wsim-050a hinh 2
Máy làm đá Grand Woosung WSIM-050A
0
Mã sản phẩm: WSIM-050A
    09022263590902226359Nguyên Khôi
📌 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số
Chi tiết
Loại máy
Máy làm đá công nghiệp
Model
WSIM-050A
Điện áp
220V / 50Hz
Công suất
420W
Hiệu suất làm đá
50 kg/ngày
Loại đá thành phẩm
Đá viên
Kích thước
520 x 635 x 863 mm (Rộng x Sâu x Cao)