• may lam da vien 240kg/ngay hoshizaki im-240dne hinh 1
  • may lam da vien 240kg/ngay hoshizaki im-240dne hinh 2
Máy làm đá viên 240kg/ngày Hoshizaki IM-240DNE
Mã sản phẩm: IM-240DNE
⚡ THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Mục
Thông số
Model
IM-240DNE
Thương hiệu
Hoshizaki
Công suất sản xuất
240 kg / 24h
Công suất điện
1330 W
Kích thước đá
28 × 28 × 32 mm
Thời gian làm đông
~18 phút
Điện áp / Tần số
220 – 240V / 50Hz
Kích thước máy
1084 × 700 × 500 mm
Trọng lượng
88 kg
Lượng nước tiêu thụ / 24h
0.38 m³ (Không khí 21°C / Nước 15°C)
Thùng đá đề xuất
B-801SA – dung tích 348kg (không bao gồm)
may lam da vien 240kg/ngay hoshizaki im-240dne hinh 0
✨ ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
1️⃣ Đá viên vuông – Đồng đều, tinh khiết, tan chậm
❄️ Hoshizaki IM-240DNE tạo ra đá viên vuông kích thước 28 × 28 × 32 mm, viên đá cứng, chắc, bề mặt đẹp, đồng đều, độ trong cao, giúp hiệu quả làm lạnh ổn định và tính thẩm mỹ cao.