• may lam da vien hoshizaki im-100wne-hc-23 hinh 1
  • may lam da vien hoshizaki im-100wne-hc-23 hinh 2
  • may lam da vien hoshizaki im-100wne-hc-23 hinh 3
Máy làm đá viên Hoshizaki IM-100WNE-HC-23
Mã sản phẩm: IM-100WNE-HC-23
    09022263590902226359Nguyên Khôi
may lam da vien hoshizaki im-100wne-hc-23 hinh 0
Các tính năng chính
- Vừa vặn hoàn hảo - Với kích thước bên ngoài W x D x H là 704 x 506 x 1200 mm, IM-100WNE-HC-23 nhỏ gọn và vừa vặn hoàn hảo cho những không gian nhỏ.
- Cắm và chạy - Thiết kế cắm và chạy thông minh đảm bảo thiết lập dễ dàng và nhanh chóng.
Thông số kỹ thuật
Tên mẫu
IM-100WNE-HC-23
Thương hiệu
Hoshizaki
Công suất sản xuất (kg/24h) xấp xỉ (Ở 10°C, WT 10°C)
Sức chứa thùng chứa (kg) xấp xỉ.
50
Nguồn điện
1/220 - 240V/50Hz
Tiêu thụ điện (kW)
0,465
Tản nhiệt (Ở 32°C, WT 21°C) (kW)
0,89
Kích thước W x D x H (mm), không bao gồm chân
704 x 506 x 1200
Loại băng
Khối vừa - 23
Kích thước viên đá
M (28 x 28 x 23mm)