• may lam da vien hoshizaki im-240dwne-hc-23 hinh 1
  • may lam da vien hoshizaki im-240dwne-hc-23 hinh 2
  • may lam da vien hoshizaki im-240dwne-hc-23 hinh 3
Máy làm đá viên Hoshizaki IM-240DWNE-HC-23
Mã sản phẩm: IM-240DWNE-HC-23
    09022263590902226359Nguyên Khôi
may lam da vien hoshizaki im-240dwne-hc-23 hinh 0
Các tính năng chính
- Vừa vặn hoàn hảo - Bạn cần tăng công suất sản xuất của mình? Những máy làm đá này có thể được xếp chồng lên nhau và kết hợp với các thùng và đế dạng mô-đun. Điều này cho phép người dùng kết hợp và lựa chọn tùy theo yêu cầu riêng, lượng đá tiêu thụ và điều kiện. Kích thước của IM-240DWNE-HC-23 là 1084 x 700 x 500 mm.
- Cắm và chạy - Thiết kế cắm và chạy thông minh đảm bảo thiết lập dễ dàng và nhanh chóng.
Thông số kỹ thuật
Tên mẫu
IM-240DWNE-HC-23
Thương hiệu
Hoshizaki
Công suất sản xuất (kg/24h) xấp xỉ (Ở 10°C, WT 10°C)
Nguồn điện
1/220 - 240V/50Hz
Tiêu thụ điện (kW)
0,835
Tản nhiệt (Ở 32°C, WT 21°C) (kW)
1,73
Kích thước W x D x H (mm), không bao gồm chân
1084 x 700 x 500
Loại băng
Khối vừa - 23
Kích thước viên đá
M (28 x 28 x 23mm)