• may phun rua ap luc lutian lt511-1800a hinh 1
Máy phun rửa áp lực Lutian LT511-1800A
0
Mã sản phẩm: LT511-1800A
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 100bar
- Áp suất tối đa: 140bar
- Lưu lượng định mức: 6,0L/phút
- Lưu lượng tối đa: 7,0L/phút
- Công suất động cơ: 1800W