• may phun rua xe ap luc lutian lt304-1400c hinh 1
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT304-1400C
Mã sản phẩm: LT304-1400C
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 80bar
- Áp suất tối đa: 110bar
- Lưu lượng định mức: 5,5L/phút
- Lưu lượng tối đa: 6,5L/phút
- Công suất động cơ: 1400W