• may phun rua xe ap luc lutian lt305-1200b hinh 1
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT305-1200B
Mã sản phẩm: LT305-1200B
    09674585680967458568Quang Được
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 70bar
- Áp suất tối đa: 100bar
- Lưu lượng định mức: 5,5L/phút
- Lưu lượng tối đa: 6,5L/phút
- Công suất động cơ: 1200W