• may phun rua xe ap luc lutian lt504-1600b hinh 1
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT504-1600B
Mã sản phẩm: LT504-1600B
    09674585680967458568Quang Được
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 90bar
- Áp suất tối đa: 130bar
- Lưu lượng định mức: 6,0L/phút
- Lưu lượng tối đa: 7,0L/phút
- Công suất động cơ: 1600W