• may phun rua xe ap luc lutian lt504-1800c hinh 1
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT504-1800C
Mã sản phẩm: LT504-1800C
    09674585680967458568Quang Được
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 100bar
- Áp suất tối đa: 140bar
- Lưu lượng định mức: 6,0L/phút
- Lưu lượng tối đa: 7,0L/phút
- Công suất động cơ: 1800W