• may phun rua xe ap luc lutian lt505-2200a hinh 1
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT505-2200A
Mã sản phẩm: LT505-2200A
    09674585680967458568Quang Được
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 120bar
- Áp suất tối đa: 170bar
- Lưu lượng định mức: 6,5L/phút
- Lưu lượng tối đa: 7,5L/phút
- Công suất động cơ: 2200W