• may phun rua xe ap luc lutian lt507-2000a hinh 1
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT507-2000A
Mã sản phẩm: LT507-2000A
    09674585680967458568Quang Được
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 110bar
- Áp suất tối đa: 160bar
- Lưu lượng định mức: 6,5L/phút
- Lưu lượng tối đa: 7,5L/phút
- Công suất động cơ: 2000W