• may phun rua xe ap luc lutian lt890g-2500a hinh 1
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT890G-2500A
Mã sản phẩm: LT890G-2500A
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 110bar
- Áp suất tối đa: 160bar
- Lưu lượng định mức: 10,0L/phút
- Lưu lượng tối đa: 11,0L/phút
- Công suất động cơ: 2500W