| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 2000W |
| Áp lực | 5-150 bar |
| Lưu lượng | 8L/phút |
| Chiều dài dây phun | 10m |
| Nhiệt độ nước tối đa | 40 độ C |
| Trọng lượng | 6kg |
| Kích thước phủ bì | 42x28x30cm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 2000W |
| Áp lực | 5-150 bar |
| Lưu lượng | 8L/phút |
| Chiều dài dây phun | 10m |
| Nhiệt độ nước tối đa | 40 độ C |
| Trọng lượng | 6kg |
| Kích thước phủ bì | 42x28x30cm |
| Bảo hành | 12 tháng |















